ราคา 5700000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 53.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 107547.17 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 37
โครงการ Supalai River Resort คอนโดศุภาลัยริเวอร์รีสอร์ท เจริญนคร | ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท

วิภาดา
0929974974
2021-04-05 12:06:35.0
เลขที่ประกาศ: 341212
รายละเอียดเพิ่มเติม
คอนโด supalai river resort เฟอร์ครบ 53 ตร.ม.

ชั้น 37 53ตร.ม.
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
เฟอร์นิเจอร์ ครบ
เครื่องใช้ไฟฟ้า ทีวี ตู้เย็น ไมโครเวฟ แอร์ เครื่องซักผ้า เตาไฟฟ้า ฮูดดูควัน เครื่องทำน้ำอุ่น
ราคา 5,700,000
264-043

สนใจติดต่อได้ทุกวัน
วิภาดา ภัทรบรรสาร (นก)
โทร. 092-997-4974
LINE ID: nokhome
what's app

สนใจติดต่อได้ทุกวัน
วิภาดา ภัทรบรรสาร (นก)
โทร. 092-997-4974

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายดาวคอนโดศุภาลัยริเวอร์รีสอร์ท เจริญนคร - คอนโด ขายดาวน์
Supalai River Resort คอนโดศุภาลัยริเวอร์รีสอร์ท เจริญนคร | ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 80 ประกาศ

HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
คอนโด supalai river resort เฟอร์ครบ 53 ตร.ม.1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
ขาย 5700000.00 บาท
ขาย คอนโด ลาดพร้าว ใกล้ MRT 3.7ล. ชั้น4 ตกแต่งพร้อมอยู่ เดอะราฟเฟิล
เช่า 3700000.00 บาท
ให้เช่า คอนโด มิติ คอนโด ลาดพร้าว-วังหิน MITI Condo Ladprao-Wanghin
เช่า 11000.00 บาท
ขายคอนโด Subkaew Tower 30ตร.ม. ชั้น 23 ใกล้รถไฟฟ้า MRT ห้วยขวาง ราคาถูก
ขาย 1500000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ ไม่ได้ระบุ | ลุมพินี เซ็นเตอร์ สุขุมวิท 77 | Lumpini Center Sukhumvit 77 - 12000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Lin